CHALLENGER KIDS THAILAND จัดพิธีบวงสรวง โล่องค์พญาครุฑ ผู้ชนะเลิศ Challenger kids เข้าพิธีรำถวายเพื่อความเป็นสิริมงคล
โพสท์โดย PINUS
วันที่ 18 มิถุนายน 2565 เวลา 17:00 น. ณ บริษัทปราบขยะรีไซเคิล จำกัด (สำนักงานใหญ่) จัดพิธีบวงสรวง โล่องค์พญาครุฑ และเพื่อความเป็นสิริมงคล ในการจัดการประกวด challenger kids Thailand เวทีแสดงความสามารถพิเศษเชิงอนุรักษ์วัฒนธรรมไทย ซึ่งมี
อ.อู๊ด อาทิตย์ รัตนสุขและ อ.ต้น มนต์ภารตะ เป็นผู้ทำพิธีดังกล่าว โดยมี คุณออมณัฐภัคนันท์ ธัชมณีรุ่งศิริ ผู้บริหารChallengerkids Thailand คุณอัครกาญจน์ วิชัยดิษฐ์ และบ.ปราบขยะรีไซเคิล จำกัดเป็นเจ้าภาพจัดพิธี
เนื้อหาโดย: PINUS
เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้โดยการ VOTE และ SHARE
5 VOTES (5/5 จาก 1 คน)
VOTED: Over New
Hot Topic ที่น่าสนใจอื่นๆ
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072410.wrhj0c1dllyl.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072428.wrhn8o1epfh4.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072512.wribft1u3nev.n2.webp)
Hot Topic ที่มีผู้ตอบล่าสุด
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072395.wrhgeiah1na.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072498.wri35mkf6bw.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072509.wri8kk1p360d.n2.webp)