เมื่อเมียตั้งครรภ์ แต่ผัวกลับ "แพ้ท้อง" !! "ครูเต้ย" เล่าประสบการณ์มีลูกคนที่ 2
เมื่อเมียตั้งครรภ์ แต่ผัวกลับ "แพ้ท้อง" !! "ครูเต้ย" เล่าประสบการณ์มีลูกคนที่ 2 ลั่น เสียวท้อง หลังเมียบอกให้ขึ้นเขียงทำหมันทันที !!
โดย "ครูเต้ย" บอกว่า ท้องนี้ตามใจเมียสุดฤทธิ์ ซึ่งปกติก็ตามใจทุกอย่างอยู่แล้ว เหมือนกันคนนี้ก็ตามใจสุดๆ ด้าน "ขนม" บอกเพิ่มเติมอีกว่า "อยากกินอะไร อยากทำอะไร พี่เต้ยก็จะพาไป เหมือนตอนท้องคนนี้เป๊ะเลย แล้วท้องนี้คืออยากกินเยอะ หมายถึงว่าหนูเห็นรูปก็อยากกินหลายอย่าง แต่รู้ตัวเองอยู่ว่ากินได้แค่นิดเดียว แต่เขาก็จะสั่งเลย 5 อย่าง เหมือนสปอยล์ ก็เลยชอบท้อง"
"ขนม" เล่าถึงอาการแพ้ท้องว่า "จะมีง่วงๆ เพลียๆ ช่วงแรกคิดว่าตัวเองเป็นแบบนี้อยู่แล้ว เพราะว่าตัวเองนอนดึก เลยรู้สึกว่าบางทีอาจจะนอนดึกด้วย เวลาสั่งข้าวช่วงแรกจะกินได้ 3 คำ แต่ว่าตอนนี้ดีขึ้นแล้ว"
ส่วน "ครูเต้ย" บอกว่า "ผมมีอาการแพ้ท้องแทนเมียครับ ตั้งแต่ท้องตั้งใจแล้วเราจะสิวขึ้นผิดที่ จากที่ในตัวไม่เคยขึ้นมันก็ขึ้นมา รู้สึกอยากกินอะไรที่มันเปรี้ยวๆ นิดนึง แต่ไม่ได้ต้องการมากแต่จะผิดปกติจากที่เราไม่ชอบกิน"
ซึ่ง "ขนม" ลั่นวาจาว่า "หนูคลอดลูกสองคนแล้ว ตาเขาไปทำหมันแล้ว" ด้าน "ครูเต้ย" เผยความรู้สึกว่า "ก็รู้สึกเสียวๆ ท้องอยู่ครับ (หัวเราะ)
ท้ายที่สุด "ขนม" ยิ้มแล้วตอบเองเลยว่า "เขาไม่ยอมทำค่ะ"
อ้าวๆๆ แบบนี้ก็เอาเปรียบเมียน่ะสิ ทางนั้นเขาอุตส่าห์ตั้งท้องให้แล้ว เดี๋ยวเถอะนะ "เจ้าเต้ย"
#ครูเต้ย #เต้ยอภิวัฒน์ #น้องตั้งใจ #ครูเต้ยขนม #น้องดีดี
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072563.wrjlqn6rqkn.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072575.wrjmwf1vaqs9.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072566.wrjlya18c5ol.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072581.wrjnqoihe9r.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072537.wrj8tq1aphaf.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072579.wrjncf1tl6ys.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072411.wrhk451mrbl4.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072587.wrjpqe130yt4.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072588.wrjq6p16fjw0.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072495.wri31wxr2h6.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072587.wrjpqe130yt4.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072588.wrjq6p16fjw0.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072488.wrhyyigq4uc.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/wb/data/board/0/4/icon.pa9an5.z06c.jpg)
![](https://us-fbcloud.net/wb/data/1561/1561786-display.jpg)
![](https://us-fbcloud.net/wb/data/1561/1561781-display.jpg)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072589.wrjq7j1j2p0p.n1.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072588.wrjq6p16fjw0.n1.webp)