งานโชว์ที่อิตาลี เบลล่ายืนกลาง มิวยืนข้าง ใครแย่งซีนใคร?
ในตตคนด่าเบลล่าเยอะมาก ล่าสุดคืองานเฟนดิ คือแบรนด์แทบจะแต่งตั้งเบลล่าให้เป็น friend of fendi อยู่แล้ว ถึงเชิญไปดูโชว์ที่อิตาลี ก็เป็นปกติที่นางจะต้องยืนอยู่กลางเฟรม แถมในคลิปก็มีทีมงานที่จัดแจงที่ให้ดารายืนเองด้วย คนก็โยงกันไปใหญ่
- เบลล่าควรอยู่กลางแล้วมิวควรยืนเบี่ยงขวาเข้าหาเบลลาเหมือนคริสอะ ง๊ง จะหันหน้าเข้าหาคริสเพื่อ?
- กระเป๋าสะพายได้ทางเดียว มันเบี่ยงมาก็ได้มั้ย ไม่ก็ไปยืนอีกข้างเลย แต่หันแบบนี้ใครๆดูก็รู้สึกตลก ดูไม่มีไหวพริบ
- ยิ่งfcตัดคลิปมาโจมตีเบลล่ายิ่งเห็นได้ชัดว่าสคริปรายการตั้งใจจะบลัฟเขาเรื่องกันซีน..ทั้งที่บอกว่าไม่ใช่ๆคนนี้
- ก็ตัดคลิปมาแค่ตอนเบลล่ามาทีหลังแล้วเดินไปอยู่ตรงกลาง ส่วนตัวถ้านางต้องทำงานกับ Fendi ต่อไม่แปลกที่จะเดินไปอยู่ตรงเซนเตอร์ ซีนเด่นใครซีนเด่นมัน ติ่ง4 นางเอกม ก็ขุดนั่นขุดนี่ไม่จบ แผลทั้งแกงค์เลยนะคะ
- นางไม่ได้มากันซีนค่ะ ทีมงานเรียกนางไปยืนเอง นางเป็นคนเดียวด้วยมั้ง ที่ได้ซีนถ่ายเดี่ยว นางไม่ได้ยืนเองแต่อย่างใด มีคนวางบลอคกิ้งนาง นางแค่ทำตามสั่งเท่านั้นเลน
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072556.wrjbjnxw0xy.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072499.wri396ivesp.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072541.wrj8wnn4bpx.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072537.wrj8tq1aphaf.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072532.wrj797a8atj.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072464.wrhuvkrwi1v.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072554.wrjb34eqfjk.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072503.wri8dpbe8r8.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072548.wrj94d1382g8.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072547.wrj91x1heh13.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072522.wrj6wyboada.n2.webp)